Friends 12A3
Friends 12A3
Friends 12A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Friends 12A3

chào mưng các bạn đến với diễn đàn của friend THPT Ngọc Tảo

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesThiết kế webĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Similar topics
Thống kê
Hoài Nam xin chúc các bạn luôn đạt được điều mình muốn

Thống kê

Số người đã truy cập

design by Hoài Nam

o’ clock
Top posters
Sd6
Em muốn lấy anh I_vote_lcapEm muốn lấy anh I_voting_barEm muốn lấy anh I_vote_rcap 
hoainam1508
Em muốn lấy anh I_vote_lcapEm muốn lấy anh I_voting_barEm muốn lấy anh I_vote_rcap 
nhokcoi_9x
H2AT_G7_PRO
langthang91
vuacua1311
huan12a3
G7_vip
w3nzh0ng_tung
Mr.Nguyen.tk
Liên Kết
TV Online

Nghe nhạc

Diễn Đàn CNTT

Danh ngôn hay

Nhạc Flash

Phần Mềm Hay

Em muốn lấy anh

Go down 
Tác giảThông điệp
gianggiangonline
Nghiệp Dư
Nghiệp Dư

Điểm : 15

Em muốn lấy anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Em muốn lấy anh   Em muốn lấy anh I_icon_minitime4/27/2011, 11:13 am

Em muốn lấy anh kiến trúc làm chồng, nhưng sợ ảnh người hay kẻ vạch. Em muốn lấy anh khí tượng thủy văn rành mạch, nhưng người đâu toàn tính chuyện mây mưa. Em muốn lấy anh đầu bếp dễ ưa, nhưng rầu ảnh hay đòi nếm trước. Em muốn lấy anh thuế vụ Nhà nước, ngặt ảnh hay đòi xuống đòi lên. Em hổng chê anh bán vé số nghèo hèn, nhưng sợ ảnh hay cào hay bóc. Em muốn làm vợ anh uốn tóc, nhưng ngán bị đè cổ đè đầu. Em tính chọn kho bạc làm dâu, nhưng sợ ảnh hay săm soi thiệt giả. Em muốn lấy anh làm đồ nhựa cho khá, nhưng người đâu đổ tháo tùm lum. Em muốn lấy anh điện lực nhà cửa sáng trưng, nhưng ngại ảnh hay giật. Cuối cùng em chọn anh làm Mar
lol! lol!

thoi trang tre em
quan ao tre em

Em muốn lấy anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những Muộn Phiền....