Friends 12A3
Friends 12A3
Friends 12A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Friends 12A3

chào mưng các bạn đến với diễn đàn của friend THPT Ngọc Tảo

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesThiết kế webĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thống kê
Hoài Nam xin chúc các bạn luôn đạt được điều mình muốn

Thống kê

Số người đã truy cập

design by Hoài Nam

o’ clock
Top posters
Sd6
Cố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_vote_lcapCố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_voting_barCố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_vote_rcap 
hoainam1508
Cố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_vote_lcapCố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_voting_barCố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_vote_rcap 
nhokcoi_9x
H2AT_G7_PRO
langthang91
vuacua1311
huan12a3
G7_vip
w3nzh0ng_tung
Mr.Nguyen.tk
Liên Kết
TV Online

Nghe nhạc

Diễn Đàn CNTT

Danh ngôn hay

Nhạc Flash

Phần Mềm Hay

Cố Lên nhé hỡi thần dân A3

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
langthang91
Admin
Admin
langthang91

Nam Tổng số bài gửi : 40
Điểm : 61

Cố Lên nhé hỡi thần dân A3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Cố Lên nhé hỡi thần dân A3   Cố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_icon_minitime5/26/2009, 5:25 pm

chỉ còn khoảng 6 ngày nữa là cuộc chiến của chúng ta sắp bắt đầu
hãy cố lên nhé mọi người loa loa loa loa loa loa loa loa
http://hi.very.to
girl_12a3
Vip
Vip
girl_12a3

Nữ Tổng số bài gửi : 14
Điểm : 18

Bài gửiTiêu đề: Re: Cố Lên nhé hỡi thần dân A3   Cố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_icon_minitime5/26/2009, 5:45 pm

xa mọi người t cũng buồn nhiều lắm,nhưng ko phải là chấm hết fải ko?chúng ta sẽ còn gặp lại nhau,rui sẽ cùng ôn lại những kỉ niệm ngày hôm nay.h này sang năm,sẽ cùng ôn lại những kỉ niệm hôm nay và tất cả những j gia đình A3 đã có với nhau.Cố lên A3!TỰ TIN_CHIẾN THẮNG_GIẬT VINH QUANG!
nhokcoi_9x
Vip
Vip
nhokcoi_9x

Nữ Tổng số bài gửi : 113
Điểm : 97

Bài gửiTiêu đề: Re: Cố Lên nhé hỡi thần dân A3   Cố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_icon_minitime5/27/2009, 1:23 pm

2222!!!! Lâu lém rùi mới ghé vào 4rum . Dạo này em cũng phải chúi đầu vào mà học nên ít có thời gian nghía wa 4rum :1525: :1525: :1525: :1525:
Năm nay các anh chi thi đại học rùi em chẳng bik nói jì cả , chỉ bik chúc anh chị thi thật tốt, thi trường nào đỗ trường đó nha . Hok khéo cuối năm nay em đăng kí về trường THPT Ngọc Tảo học cũng nên :1525: :1525: :1525: :1515: :1515: :1515: :1515:
CỐ GẮNG LÊN !!!!!
hoainam1508
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 300
Điểm : 288

Bài gửiTiêu đề: Re: Cố Lên nhé hỡi thần dân A3   Cố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_icon_minitime5/27/2009, 3:16 pm

Cam ơn Nhokcoi nhìu, Chia tay thật là buồn, một nỗi buồ sâu thẳm.
Anh chúc nhokcoi học tốt nha
http://hay24h.com
Sd6
Admin
Admin
Sd6

Nam Tổng số bài gửi : 315
Điểm : 268

Bài gửiTiêu đề: Re: Cố Lên nhé hỡi thần dân A3   Cố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_icon_minitime6/3/2009, 1:21 pm

tui đã đọc,đã biết, đây là kô gian riêng của các bạn . Nhưng Tui vẫn tham gia bởi tui cũng đã từng trải wa cái cảm giác của "mùa Chia ly" Như các Bạn bây giờ.
Nhớ ngày ấy ai ai cũng thi nhau viết Lưu bút nhưng tui thì sao?
Không ! Không có jì cả
Bởi tui nghĩ Khi chia tay thì mọi người hãy nghĩ đến nhau . nhớ về 1 tình bạn đẹp đẽ của tuổi thần tiên . Hãy thực sự giữ nó ở trong trái tim mình... và... kô cần đến cái gọi là lưu bút kia
Quả thực Các bạn dùng sổ lưu bút để ngày ngày nhìn thấy :những nét chữ thân thương để rồi hồi tưởng lại những ngày vui vẻ bên nhau ... cũng tốt thôi và... chẳng sao cả khi tôi cũng viêt rất nhiều cho các bạn với hy vọng các bạn sễ nhớ tới mình.Nhưng rồi sao nữa...??...mới có 2 năm xa cách khi gặp lại các "mọ"lại hỏi nững câu thật ngớ ngẩn: Oh! Ai vậy nhỉ? và sau 1 hồi trêu nhau mói nhận ra.
Như vậy Lưu bút để làm jè>?Hay là tôi đã quá Đổi khác? Tôi thực sự kô biết nữa? Nhưng tui mong sao các bạn hãy luôn1000 nhớ đến các bạn của minh và hãy nhớ đến họ mặc dù:Bạn bè chẳng cho bạn cái jì cả họ chỉ tha thứ cho những lỗi lầm của bạn mà thôi"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cố Lên nhé hỡi thần dân A3   Cố Lên nhé hỡi thần dân A3 I_icon_minitime

Cố Lên nhé hỡi thần dân A3
Trang 1 trong tổng số 1 trang